ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบฟื้นฟู sf6
-
เครื่องวัดก๊าซ SF6
-
เครื่องตรวจจับการรั่ว SF6
-
เครื่องตรวจจับแก๊สรั่ว
-
เครื่องวัดจุดฝน
-
ระบบติดตามออนไลน์
-
อุปกรณ์อากาศแห้ง
-
ปั๊มสูบควาย SF6
-
หน่วยผสมก๊าซ
-
เครื่องรีไซเคิลสารทำความเย็น
-
เครื่องตรวจจับการรั่วของสารเย็น
-
SF6 การทําความสะอาดก๊าซ
-
SF6 อุปกรณ์เสริม
-
เครื่องตรวจจับการปล่อยบางส่วน
-
เครื่องมือและอุปกรณ์ชุด C4F7N
-
สเปกโตรมิเตอร์มวลฮีเลียม
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jin
หมายเลขโทรศัพท์ :
15000093078
คำหลัก [ sulfur hexafluoride detector ] การจับคู่ 13 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับการรั่วระดับอินฟราเรด SF6 ที่มีจํานวนคลื่นคู่ ภาพจอดิจิตอลสําหรับก๊าซซัลเฟอร์เฮ็กซาฟลอไรด์ [LF-02-FR]
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| พิมพ์: | แบบพกพา |
| การรับรอง: | CE, CSA, UL |
เครื่องตรวจจับการรั่วไหลเชิงคุณภาพ TIF BOCSCH, หลักการโคโรนา เครื่องตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซซัลเฟอร์เฮกซะฟลูออไรด์ แบตเตอรี่, XP-1A
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0-52 ° C |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 0.5 ปอนด์ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
3เครื่องตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซทําความเย็นด้วยซัลเฟอร์เฮ็กซาฟลูอไรด์ขนาด.7V เครื่องแสดงแก๊สเผาไหม้ [XP-1A]
| แหล่งจ่ายไฟ: | 3V DC, แบตเตอรี่อัลคาไลน์ 2 × AA |
|---|---|
| ความไวสูงสุด: | 14G/ปี (อนุมัติสำหรับ R12, R22, R134A) |
| ความไวสูงสุด: | <3G/ปี (สำหรับสารทำความเย็นฮาโลเจน) |
เครื่องตรวจจับการรั่วไหลเชิงปริมาณ SF6 สำหรับสวิตช์เกียร์ GIS
| ความแม่นยำ: | 0.01 ppm |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | 0.01ppm-1000ppm |
| การตอบสนอง: | ≤1วินาทีใน 100ppm |
Multi-Component Gas Leak Detector [LF-01-FR] (Suitable for SF₆/SO₂/CH₄/CO₂ & More Gases)
| ความชื้น: | 0–95%RH |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | -20°C~50°C |
| พลัง: | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จได้ 6000 mAh |
เครื่องตรวจจับการรั่วไหลแบบหลายส่วนประกอบ, การรั่วไหลของ Sf6, การรั่วไหลของ So2, การรั่วไหลของ Ch4, การรั่วไหลของ Co2 [LF-01-FR]
| ความชื้น: | 0–95%RH |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | -20°C~50°C |
| พลัง: | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จได้ 6000 mAh |
เครื่องตรวจจับการรั่วไหล C4F7N ความแม่นยำสูง สำหรับอุตสาหกรรมและอากาศยาน LF-300-C4
| ช่วงการวัด: | 0.01ppm-100ppm (V) |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวัด: | 0.1ppm (V) |
| ความละเอียดขั้นต่ำ: | 0.01ppm (V) |
SF6 การตรวจสอบการรั่วไหลในสถานที่ สามารถตรวจสอบการรั่วไหลเล็ก ๆ และตอบสนองอย่างรวดเร็ว
| ความไว: | 0.01 ppm |
|---|---|
| หลักการตรวจจับ: | สนามแม่เหล็กความถี่สูงไอออนไนซ์แรงดันไฟฟ้าต่ำ |
| น้ำหนัก: | 6.6kg |
เครื่องตรวจจับการรั่วไหลเชิงปริมาณ SF6 0.01ppm สำหรับการทดสอบการรั่วไหลของสวิตช์เกียร์แรงดันสูงและ GIS
| ความแม่นยำ: | 0.01 ppm |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | 0.01ppm-1000ppm |
| การตอบสนอง: | ≤1วินาทีใน 100ppm |
RS485 เครื่องวัดจุดน้ําฝนแบบพกพา เครื่องวัดความชื้นขนาดเล็ก วิธีการประกอบความต้านทาน
| ช่วงจุดน้ำค้าง: | -8 - +20 ℃ TD |
|---|---|
| ช่วงความชื้น: | 0 - 100% |
| 0 - 100%: | -40 - +80 ℃ |

