ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบฟื้นฟู sf6
-
เครื่องวัดก๊าซ SF6
-
เครื่องตรวจจับการรั่ว SF6
-
เครื่องตรวจจับแก๊สรั่ว
-
เครื่องวัดจุดฝน
-
ระบบติดตามออนไลน์
-
อุปกรณ์อากาศแห้ง
-
ปั๊มสูบควาย SF6
-
หน่วยผสมก๊าซ
-
เครื่องรีไซเคิลสารทำความเย็น
-
เครื่องตรวจจับการรั่วของสารเย็น
-
SF6 การทําความสะอาดก๊าซ
-
SF6 อุปกรณ์เสริม
-
เครื่องตรวจจับการปล่อยบางส่วน
-
เครื่องมือและอุปกรณ์ชุด C4F7N
-
สเปกโตรมิเตอร์มวลฮีเลียม
คำหลัก [ portable gas leak detector ] การจับคู่ 78 ผลิตภัณฑ์.
TIF B-OSCH [XP-1A] เครื่องตรวจจับการรั่ว
| แหล่งพลังงาน: | 3V DC, แบตเตอรี่อัลคาไลน์ 2 × AA |
|---|---|
| ความไวสูงสุด: | 14G/ปี (รับรองสำหรับ R12, R22, R134A) |
| ความไวสูงสุด: | <3G/ปี (สำหรับสารทำความเย็นฮาโลเจน) |
อุปกรณ์ตรวจจับการรั่วไหล SF6 ความไวสูง: ความแม่นยำ 0.01ppm พร้อมการวัดปริมาณแบบพกพา
| ช่วงการวัด: | 0.01ppm - 10000ppm |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวัด: | 0.01 ppm |
| ความละเอียดขั้นต่ำ: | 0.01 ppm |
SF6 เครื่องตรวจจับการรั่วไหลคุณภาพ ตามหลักการโคโรนา ราคาถูกที่สุด สมาธิ-01b
| ความไวสูงสุด: | 3G/ปี |
|---|---|
| เวลาอุ่นเครื่อง: | 5s |
| อุณหภูมิแวดล้อม: | 0–52 ° C |
ก๊าซหลายไฟฟ้าเคมี Sf6 ก๊าซตรวจจับ Sniffer เครื่องตรวจจับการรั่ว IP65 กันน้ํา [LF-01-FR]
| เครื่องประดับ: | เคสพกพาขยายท่อตัวกรองอะไหล่ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| แหล่งจ่ายไฟ: | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จได้ 6000 mAh |
SF6 การตรวจสอบการรั่วไหลในสถานที่ สามารถตรวจสอบการรั่วไหลเล็ก ๆ และตอบสนองอย่างรวดเร็ว
| ความไว: | 0.01 ppm |
|---|---|
| หลักการตรวจจับ: | สนามแม่เหล็กความถี่สูงไอออนไนซ์แรงดันไฟฟ้าต่ำ |
| น้ำหนัก: | 6.6kg |
เครื่องตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ SF6 แบบพกพา, เครื่องตรวจจับ Dilo, อินฟราเรด NDIR [LF-03-FR]
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | แบตเตอรี่ลิเธียมหรือ AC220V/50Hz |
|---|---|
| หลักการตรวจจับ: | อินฟราเรด ndir non-dispersive (double-beam) |
| ช่วงการวัด: | 0-1000 ppm (มีช่วงที่ปรับแต่งได้) |
เครื่องตรวจจับการรั่วไหลเชิงปริมาณ SF6 สำหรับสวิตช์เกียร์ GIS
| ความแม่นยำ: | 0.01 ppm |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | 0.01ppm-1000ppm |
| การตอบสนอง: | ≤1วินาทีใน 100ppm |
ความแม่นยํา 0.01ppm การแสดงความเข้มข้นแบบดิจิตอล ความรู้สึกสูง เครื่องตรวจจับการรั่วที่พกพาได้
| ช่วงการวัด: | 0.01ppm - 10000ppm |
|---|---|
| ความแม่นยำ: | 0.01 ppm |
| นาที. ปณิธาน: | 0.01 ppm |
RS485 เครื่องวัดจุดน้ําฝนแบบพกพา เครื่องวัดความชื้นขนาดเล็ก วิธีการประกอบความต้านทาน
| ช่วงจุดน้ำค้าง: | -8 - +20 ℃ TD |
|---|---|
| ช่วงความชื้น: | 0 - 100% |
| 0 - 100%: | -40 - +80 ℃ |
วิธีมิเรอร์เย็น, เครื่องวัดจุดเยือกแข็งแบบพกพา, เครื่องวัดจุดเยือกแข็งความแม่นยำสูง KST-V
| ความละเอียดของอุณหภูมิ: | 0.1 ℃ |
|---|---|
| ช่วงการวัด: | 20 ℃ ~ -62 ℃ |
| ข้อผิดพลาดในการวัด: | ดีกว่า± 0.3 ℃ |

