ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบฟื้นฟู sf6
-
เครื่องวัดก๊าซ SF6
-
เครื่องตรวจจับการรั่ว SF6
-
เครื่องตรวจจับแก๊สรั่ว
-
เครื่องวัดจุดฝน
-
ระบบติดตามออนไลน์
-
อุปกรณ์อากาศแห้ง
-
ปั๊มสูบควาย SF6
-
หน่วยผสมก๊าซ
-
เครื่องรีไซเคิลสารทำความเย็น
-
เครื่องตรวจจับการรั่วของสารเย็น
-
SF6 การทําความสะอาดก๊าซ
-
SF6 อุปกรณ์เสริม
-
เครื่องตรวจจับการปล่อยบางส่วน
-
เครื่องมือและอุปกรณ์ชุด C4F7N
-
สเปกโตรมิเตอร์มวลฮีเลียม
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jin
หมายเลขโทรศัพท์ :
15000093078
คำหลัก [ sf6 gas sniffer ] การจับคู่ 8 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับการรั่วไหลเชิงปริมาณ SF6 สำหรับสวิตช์เกียร์ GIS
| ความแม่นยำ: | 0.01 ppm |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | 0.01ppm-1000ppm |
| การตอบสนอง: | ≤1วินาทีใน 100ppm |
ก๊าซหลายไฟฟ้าเคมี Sf6 ก๊าซตรวจจับ Sniffer เครื่องตรวจจับการรั่ว IP65 กันน้ํา [LF-01-FR]
| เครื่องประดับ: | เคสพกพาขยายท่อตัวกรองอะไหล่ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| แหล่งจ่ายไฟ: | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จได้ 6000 mAh |
เครื่องตรวจจับการรั่วไหลเชิงปริมาณแบบด้ามจับยืดไสลด์แบบพกพา SF6 | ความไว 0.01ppm, ปั๊มหล่อลื่นน้ำมัน
| ประเภทปั๊มสุญญากาศ: | ปั๊มน้ำมันสองขั้นตอน (ปรับแต่ง) |
|---|---|
| ช่วงการวัด: | 0.01 ~ 10000ppm |
| ความไวสูงสุด: | 0.01 ppm |
หลักการโคโรนา, การตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซฮาโลเจน, เครื่องตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ, [Xp-1a]
| แหล่งจ่ายไฟ: | 3V DC, แบตเตอรี่อัลคาไลน์ 2 × AA |
|---|---|
| ความไวสูงสุด: | 14G/ปี (อนุมัติสำหรับ R12, R22, R134A) |
| ความไวสูงสุด: | <3G/ปี (สำหรับสารทำความเย็นฮาโลเจน) |
KS-GB250 CH เครื่องตรวจจับการรั่วไหลของสารเย็น -- NDIR Sensor ความรู้สึก 0.1ppm สําหรับ CO2 / NH3 / SF6
| หลักการตรวจจับ: | เซ็นเซอร์ NDIR (อินฟราเรดที่ไม่กระจาย) |
|---|---|
| ความไว: | 0.1ppm (ความเข้มข้นของก๊าซ) / 0.1G / A (อัตราการรั่วไหลประจำปี) |
| ช่วงการวัด: | 0–100g / a (อัตรารายปี) / 0–1000ppm (ความเข้มข้น) |
วิธีการเลือกเครื่องตรวจจับการรั่วไหลสำหรับการตรวจจับการรั่วไหลที่ไซต์งาน ตอบสนองรวดเร็วและมีความไวสูง
| ความไว: | 0.01 ppm |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 6.6kg |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง / กล่องไม้ |
SF6 เครื่องตรวจจับการรั่วไหล ความรู้สึกสูง 0.01ppm, พกพา, การกําหนดจํานวนแม่นยํา
| ช่วงการวัด: | 0.01ppm - 10000ppm (V) |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวัด: | 0.01ppm (V) |
| ความละเอียดขั้นต่ำ: | 0.01ppm (V) |
เครื่องตรวจจับการรั่วไหลเชิงปริมาณ SF6 0.01ppm สำหรับการทดสอบการรั่วไหลของสวิตช์เกียร์แรงดันสูงและ GIS
| ความแม่นยำ: | 0.01 ppm |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | 0.01ppm-1000ppm |
| การตอบสนอง: | ≤1วินาทีใน 100ppm |
1

