ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบฟื้นฟู sf6
-
เครื่องวัดก๊าซ SF6
-
เครื่องตรวจจับการรั่ว SF6
-
เครื่องตรวจจับแก๊สรั่ว
-
เครื่องวัดจุดฝน
-
ระบบติดตามออนไลน์
-
อุปกรณ์อากาศแห้ง
-
ปั๊มสูบควาย SF6
-
หน่วยผสมก๊าซ
-
เครื่องรีไซเคิลสารทำความเย็น
-
เครื่องตรวจจับการรั่วของสารเย็น
-
SF6 การทําความสะอาดก๊าซ
-
SF6 อุปกรณ์เสริม
-
เครื่องตรวจจับการปล่อยบางส่วน
-
เครื่องมือและอุปกรณ์ชุด C4F7N
-
สเปกโตรมิเตอร์มวลฮีเลียม
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jin
หมายเลขโทรศัพท์ :
15000093078
คำหลัก [ gas leak monitor ] การจับคู่ 24 ผลิตภัณฑ์.
SF6 การตรวจสอบการรั่วไหลในสถานที่ สามารถตรวจสอบการรั่วไหลเล็ก ๆ และตอบสนองอย่างรวดเร็ว
| ความไว: | 0.01 ppm |
|---|---|
| หลักการตรวจจับ: | สนามแม่เหล็กความถี่สูงไอออนไนซ์แรงดันไฟฟ้าต่ำ |
| น้ำหนัก: | 6.6kg |
ระบบตรวจสอบออนไลน์ IP65 SF6 Monitor สำหรับการตรวจจับจุดเยือกแข็ง แรงดัน อุณหภูมิ การรั่วไหล KS200
| เกรดป้องกัน: | IP65 |
|---|---|
| การสื่อสารไร้สาย: | 2G/3G/4G WiFi |
| อุณหภูมิแวดล้อม: | -40 ~ 125 ℃, ± 0.5 ℃ |
ระบบติดตาม Ph ออนไลน์แก๊ส RS485 SF6 มือถือ
| พารามิเตอร์การวัด: | ความชื้นความหนาแน่นและอุณหภูมิของก๊าซ SF6 |
|---|---|
| ช่วงจุดน้ำค้าง: | -50 …+20 ℃ td/f |
| ช่วงความดัน: | 0 …+10 บาร์ |
KS-GB250 CH เครื่องตรวจจับการรั่วไหลของสารเย็น -- NDIR Sensor ความรู้สึก 0.1ppm สําหรับ CO2 / NH3 / SF6
| หลักการตรวจจับ: | เซ็นเซอร์ NDIR (อินฟราเรดที่ไม่กระจาย) |
|---|---|
| ความไว: | 0.1ppm (ความเข้มข้นของก๊าซ) / 0.1G / A (อัตราการรั่วไหลประจำปี) |
| ช่วงการวัด: | 0–100g / a (อัตรารายปี) / 0–1000ppm (ความเข้มข้น) |
High-Accuracy Rechargeable SF6 Leak Detector [SMART-200-FR]: Tailored For Middle East GIS Manufacturers
| น้ำหนักรวม: | 415 กรัม (14.6 oz) |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | แบตเตอรี่ลิเธียม |
| การบรรจุ: | กระเป๋าเดินทางอลูมิเนียม |
ก๊าซหลายไฟฟ้าเคมี Sf6 ก๊าซตรวจจับ Sniffer เครื่องตรวจจับการรั่ว IP65 กันน้ํา [LF-01-FR]
| เครื่องประดับ: | เคสพกพาขยายท่อตัวกรองอะไหล่ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| แหล่งจ่ายไฟ: | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จได้ 6000 mAh |
ระบบตรวจสอบการปล่อยก๊าซ SF6 แบบออนไลน์ต่อเนื่องกลางแจ้ง กันน้ำ ความแม่นยำสูง KS200
| เกรดป้องกัน: | IP65 |
|---|---|
| จุดน้ำค้าง: | -50 ° C ถึง +20 ° C (TD/F) |
| ความดัน: | 0 ถึง 10 บาร์ |
ความแม่นยํา 0.01ppm การแสดงความเข้มข้นแบบดิจิตอล ความรู้สึกสูง เครื่องตรวจจับการรั่วที่พกพาได้
| ช่วงการวัด: | 0.01ppm - 10000ppm |
|---|---|
| ความแม่นยำ: | 0.01 ppm |
| นาที. ปณิธาน: | 0.01 ppm |
เครื่องตรวจจับจุดน้ําฝนแบบพกพาแบบอัตโนมัติเต็ม สําหรับ N2 H2 & SF6 การทดสอบ KST-V
| วิธีการวัด: | การวัดอย่างต่อเนื่องโดยอัตโนมัติ |
|---|---|
| ก๊าซที่จะวัด: | SF6, N2, H2 ฯลฯ |
| ความละเอียดของอุณหภูมิ: | 0.1 ℃ |
เครื่องสอบเทียบรีเลย์ความหนาแน่น SF6 อัตโนมัติเต็มรูปแบบ, เครื่องวัดความหนาแน่น, การตรวจสอบเครื่องวัดความหนาแน่น [KS2001]
| แหล่งจ่ายไฟ: | แบตเตอรี่ลิเธียมหรือ AC220V/50Hz |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 4ว |
| ระดับความแม่นยำ: | 0.2 ระดับ |

