ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบฟื้นฟู sf6
-
เครื่องวัดก๊าซ SF6
-
เครื่องตรวจจับการรั่ว SF6
-
เครื่องตรวจจับแก๊สรั่ว
-
เครื่องวัดจุดฝน
-
ระบบติดตามออนไลน์
-
อุปกรณ์อากาศแห้ง
-
ปั๊มสูบควาย SF6
-
หน่วยผสมก๊าซ
-
เครื่องรีไซเคิลสารทำความเย็น
-
เครื่องตรวจจับการรั่วของสารเย็น
-
SF6 การทําความสะอาดก๊าซ
-
SF6 อุปกรณ์เสริม
-
เครื่องตรวจจับการปล่อยบางส่วน
-
เครื่องมือและอุปกรณ์ชุด C4F7N
-
สเปกโตรมิเตอร์มวลฮีเลียม
คำหลัก [ gas leak monitor ] การจับคู่ 29 ผลิตภัณฑ์.
ก๊าซหลายไฟฟ้าเคมี Sf6 ก๊าซตรวจจับ Sniffer เครื่องตรวจจับการรั่ว IP65 กันน้ํา [LF-01-FR]
| เครื่องประดับ: | เคสพกพาขยายท่อตัวกรองอะไหล่ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| แหล่งจ่ายไฟ: | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จได้ 6000 mAh |
ระบบตรวจสอบการปล่อยก๊าซ SF6 แบบออนไลน์ต่อเนื่องกลางแจ้ง กันน้ำ ความแม่นยำสูง KS200
| เกรดป้องกัน: | IP65 |
|---|---|
| จุดน้ำค้าง: | -50 ° C ถึง +20 ° C (TD/F) |
| ความดัน: | 0 ถึง 10 บาร์ |
ความแม่นยํา 0.01ppm การแสดงความเข้มข้นแบบดิจิตอล ความรู้สึกสูง เครื่องตรวจจับการรั่วที่พกพาได้
| ช่วงการวัด: | 0.01ppm - 10000ppm |
|---|---|
| ความแม่นยำ: | 0.01 ppm |
| นาที. ปณิธาน: | 0.01 ppm |
เครื่องตรวจจับจุดน้ําฝนแบบพกพาแบบอัตโนมัติเต็ม สําหรับ N2 H2 & SF6 การทดสอบ KST-V
| วิธีการวัด: | การวัดอย่างต่อเนื่องโดยอัตโนมัติ |
|---|---|
| ก๊าซที่จะวัด: | SF6, N2, H2 ฯลฯ |
| ความละเอียดของอุณหภูมิ: | 0.1 ℃ |
เครื่องสอบเทียบรีเลย์ความหนาแน่น SF6 อัตโนมัติเต็มรูปแบบ, เครื่องวัดความหนาแน่น, การตรวจสอบเครื่องวัดความหนาแน่น [KS2001]
| แหล่งจ่ายไฟ: | แบตเตอรี่ลิเธียมหรือ AC220V/50Hz |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 4ว |
| ระดับความแม่นยำ: | 0.2 ระดับ |
อุปกรณ์กู้คืนอัตราเงินเฟ้อขนาดใหญ่ที่ปรับแต่งได้ 500L-2000L SF6 Recovery Machine
| คอมเพรสเซอร์หลัก: | 110m³/h, ลูกสูบที่ปราศจากน้ำมันระบายความร้อนด้วยน้ำมัน |
|---|---|
| คอมเพรสเซอร์แรงดันลบ: | 160m³/h, Ultimate Vacuum ≤ 1000pa |
| ปั๊มสุญญากาศท่อ: | 63m³/h, Ultimate Vacuum ≤5pa |
การผสมเครื่องมือซีรีส์ C4F7N กับ CO2 และ O2 อัตราส่วน C4 ระหว่าง 3-12%
| คอมเพรสเซอร์ (c4, co₂, o₂) ประเภท: | ลูกสูบระบายความร้อนด้วยอากาศ |
|---|---|
| การกำจัดทางทฤษฎี: | 14 m3/h |
| แรงดันจำหน่ายสูงสุด: | 2 เมกะปาสคาล |
SF6 การตรวจสอบความหนาแน่น SF6 การตรวจสอบขนาดความหนาแน่น 0.2 ระดับ [KS2001]
| ระดับความแม่นยำ: | 0.2 ระดับ |
|---|---|
| ความละเอียดการแสดงผลแรงดัน: | 0.0001 MPa |
| ช่วงการสอบเทียบแรงดัน: | 0 ~ 1.0 MPA |
เครื่องวัดจุดเยือกแข็งกระจกเย็นความแม่นยำสูง KST-V: การทดสอบ SF6/N2/H2 สำหรับผู้ผลิต GIS และบริษัทพลังงานในตะวันออกกลาง
| วิธีการวัด: | การวัดอย่างต่อเนื่องโดยอัตโนมัติ |
|---|---|
| ก๊าซที่จะวัด: | SF6, N2, H2 ฯลฯ |
| อัตราการไหลของแก๊ส: | 400 ~ 800 ± 50ml/นาที |

