ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ระบบฟื้นฟู sf6
-
เครื่องวัดก๊าซ SF6
-
เครื่องตรวจจับการรั่ว SF6
-
เครื่องตรวจจับแก๊สรั่ว
-
เครื่องวัดจุดฝน
-
ระบบติดตามออนไลน์
-
อุปกรณ์อากาศแห้ง
-
ปั๊มสูบควาย SF6
-
หน่วยผสมก๊าซ
-
เครื่องรีไซเคิลสารทำความเย็น
-
เครื่องตรวจจับการรั่วของสารเย็น
-
SF6 การทําความสะอาดก๊าซ
-
SF6 อุปกรณ์เสริม
-
เครื่องตรวจจับการปล่อยบางส่วน
-
เครื่องมือและอุปกรณ์ชุด C4F7N
-
สเปกโตรมิเตอร์มวลฮีเลียม
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jin
หมายเลขโทรศัพท์ :
15000093078
คำหลัก [ gas leak monitor ] การจับคู่ 24 ผลิตภัณฑ์.
Multi-Component Gas Leak Detector [LF-01-FR] (Suitable for SF₆/SO₂/CH₄/CO₂ & More Gases)
| ความชื้น: | 0–95%RH |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | -20°C~50°C |
| พลัง: | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จได้ 6000 mAh |
เครื่องตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส SF6 แบบพกพาที่กําหนดเอง เหมาะสําหรับตรวจจับการรั่วไหลในสถานที่
| ช่วงการวัด: | 0.01ppm - 10000ppm |
|---|---|
| ความไว: | 0.01 ppm |
| เวลาพักฟื้นจาก 'พิษ': | 1 วินาที |
0.1ppm SF6 R22 เครื่องตรวจจับการรั่วไหลของแก๊สเย็น NDIR Sensor การควบคุมจอสัมผัส
| ความไว: | 0.1 ppm |
|---|---|
| ขนาดและน้ำหนัก: | 280 × 260 × 180 มม. (L × W × H), ~ 2.5kg |
| เวลาตอบสนอง: | น้อยกว่า 1 วินาที |
SF6 เครื่องตรวจจับการรั่วไหลคุณภาพ ตามหลักการโคโรนา ราคาถูกที่สุด สมาธิ-01b
| ความไวสูงสุด: | 3G/ปี |
|---|---|
| เวลาอุ่นเครื่อง: | 5s |
| อุณหภูมิแวดล้อม: | 0–52 ° C |
TIF B-OSCH [XP-1A] เครื่องตรวจจับการรั่ว
| แหล่งพลังงาน: | 3V DC, แบตเตอรี่อัลคาไลน์ 2 × AA |
|---|---|
| ความไวสูงสุด: | 14G/ปี (รับรองสำหรับ R12, R22, R134A) |
| ความไวสูงสุด: | <3G/ปี (สำหรับสารทำความเย็นฮาโลเจน) |
10AH SF6 ระบบติดตามออนไลน์แก๊ส ระเบิดการรั่ว PTZ การควบคุม KS200
| พารามิเตอร์การวัด: | ความชื้นความหนาแน่นและอุณหภูมิของก๊าซ SF6 |
|---|---|
| ความแม่นยำของ Dew Point: | ± 3 ℃ TD |
| ค่าความดัน (ความหนาแน่น) ความแม่นยำ: | ± 0.1% fs |
เครื่องตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซอินฟราเรดแบบหลายส่วนประกอบ: ตรวจจับ SF6/CH4/CO2/SO2 ได้อย่างรวดเร็วและแม่นยำสำหรับภาค GIS และภาคพลังงาน
| ความชื้น: | 0–95% |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | -20°C~50°C |
| พลัง: | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จได้ 6000 mAh |
เครื่องตรวจจับการรั่วไหลเชิงปริมาณ SF6 สำหรับสวิตช์เกียร์ GIS
| ความแม่นยำ: | 0.01 ppm |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | 0.01ppm-1000ppm |
| การตอบสนอง: | ≤1วินาทีใน 100ppm |
SF6 ระบบเตือนการรั่วออนไลน์ KS100 - ติดตาม SF6, O2, อุณหภูมิและความชื้นด้วยสัญญาณเตือนและการติดตามทางไกล KS100
| ช่วงการตรวจจับความเข้มข้นของSF₆: | 0-1500ppm หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| ความไวของการตรวจจับก๊าซSF₆: | ± 5% ค่าชุด |
| O₂ช่วงการตรวจจับความเข้มข้น: | 0 ~ 25% |

