-
ระบบฟื้นฟู sf6
-
เครื่องวัดก๊าซ SF6
-
เครื่องตรวจจับการรั่ว SF6
-
เครื่องตรวจจับแก๊สรั่ว
-
เครื่องวัดจุดฝน
-
ระบบติดตามออนไลน์
-
อุปกรณ์อากาศแห้ง
-
ปั๊มสูบควาย SF6
-
หน่วยผสมก๊าซ
-
เครื่องรีไซเคิลสารทำความเย็น
-
เครื่องตรวจจับการรั่วของสารเย็น
-
SF6 การทําความสะอาดก๊าซ
-
SF6 อุปกรณ์เสริม
-
เครื่องตรวจจับการปล่อยบางส่วน
-
เครื่องมือและอุปกรณ์ชุด C4F7N
-
สเปกโตรมิเตอร์มวลฮีเลียม
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดก๊าซหลายชนิดแบบพกพาพร้อมการตรวจจับก๊าซ 4 ก๊าซพร้อมกัน จอแสดงผลเส้นโค้งแบบเรียลไทม์ และการรับรอง IP65
| สถานที่กำเนิด | เซี่ยงไฮ้ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | KSTONE |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001 |
| หมายเลขรุ่น | LF-01-FR |
| เอกสาร | lf-01-fr-multi-gas-infrared...or.pdf |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 |
| ราคา | $1500-1700 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง/กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 100 หน่วยต่อปี |
LF-01-FR เป็นเครื่องวิเคราะห์ก๊าซหลายตัวมือที่มีเทคโนโลยีตรวจจับอินฟราเรดและไฟฟ้าเคมีสําหรับการตรวจจับก๊าซ SF6 และก๊าซอุตสาหกรรม
- การตรวจจับระยะเวลาพร้อมกันสูงสุด 4 ก๊าซ
- เทคโนโลยีอินฟราเรด NDIR สําหรับ SF6 และ CO2
- การแสดงเส้นโค้งความเข้มข้นในเวลาจริง
- การออกแบบมือถือพกพา
- รับรอง IP65 & Ex ia IIC T4
- รองรับการพิมพ์และการส่งออกข้อมูล Bluetooth
LF-01-FR เป็นเครื่องตรวจจับอินฟราเรดหลายก๊าซมือถือที่ออกแบบมาสําหรับการติดตามก๊าซอุตสาหกรรมและการใช้งานด้านความปลอดภัยของสิ่งแวดล้อมเทคโนโลยีการเผาไหม้แบบกระตุ้นและการตรวจจับ PIDสามารถตรวจจับได้ถึง 4 ก๊าซพร้อมกัน
พร้อมระบบกรองที่ติดตั้ง LF-01-FR สามารถกําจัดน้ํามัน ความชื้น และฝุ่นได้อย่างมีประสิทธิภาพ โดยให้การวัดที่มั่นคงและแม่นยํา แม้ในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง
เครื่องตรวจจับมีจอสี HD ขนาด 3.5 นิ้ว สามารถปรับกระแสปั๊มได้ การแสดงเส้นโค้งความเข้มข้นในเวลาจริงทําให้มันเหมาะสําหรับการตรวจสอบสนามและการบํารุงรักษาอุตสาหกรรม.
ระบบกรองที่ติดตั้งกรองน้ํามัน น้ําและฝุ่นอย่างมีประสิทธิภาพเพื่อการวิเคราะห์ก๊าซที่มั่นคงและแม่นยํา
โครงสร้างมือที่คอมแพคต์ พร้อมกระเป๋าขนหนัง เพื่อการทํางานในสนามที่ง่าย
- 3จอสี HD ขนาด 0.5 นิ้ว
- เครื่องปรับพลังงานด้วยปุ่มเดียว
- อินเตอร์เฟซที่ง่ายและเข้าใจง่าย
- เครื่องตรวจสอบการเก็บตัวอย่างมือยาว optional
รองรับการตรวจจับพร้อมกันถึง 4 ก๊าซด้วยการผสมผสานเซ็นเซอร์ที่สามารถปรับแต่งได้
แสดงพร้อมกัน:
- คอนเซ็นทรัลก๊าซ
- คอร์ฟความจุในเวลาจริง
- สถานะของแบตเตอรี่
- ข้อมูลการเตือน
- การแสดงความผิดพลาด
- เวลาและสถานะการวัด
ปั๊มแก๊สที่ติดตั้งด้วยอัตราการไหลที่ปรับได้: 0-500 mL/min
- สถานที่เก็บของ SD ขนาด 8GB
- พลังเก็บข้อมูล 16GB / 32GB
- การบันทึกข้อมูลอัตโนมัติ
- ระยะบันทึกที่สามารถปรับเปลี่ยนได้
- การเชื่อมต่อ USB สําหรับการส่งออกข้อมูล TXT
รองรับเครื่องพิมพ์ Bluetooth นอกสําหรับข้อมูลความเข้มข้นในสถานที่และการพิมพ์เส้นโค้ง
เหมาะสําหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรงรวมถึงอุณหภูมิสูง, ความชื้นสูง, และสภาพแวดล้อมที่มีฝุ่น. โซนด์การเก็บตัวอย่างแบบเลือกมีให้เลือกสําหรับก๊าซควันสูงถึง 1200 °C.
- การบํารุงรักษา GIS และ SF6
- การตรวจสอบอุปกรณ์บริการพลังงาน
- อุตสาหกรรมปิโตรเคมี
- โลหะ
- โรงงานเคมี
- การติดตามสิ่งแวดล้อม
- การป้องกันไฟ
- สาขาอุตสาหกรรมประปาแก๊ส
- การบําบัดน้ําเสีย
- อุตสาหกรรมอาหารและเครื่องดื่ม
- ห้องปฏิบัติการวิจัยวิทยาศาสตร์
- อุตสาหกรรมการศึกษาและการป้องกัน
| รุ่น | LF-01-FR |
| ขนาด | 231 * 86 * 52 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | ประมาณ 500 กรัม |
| การแสดง | 3หน้าจอสี 5 นิ้ว |
| การแก้ไข | 480 * 320 |
| การไหลของปั๊ม | 0-500 mL/min ปรับได้ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิตยูมแบบชาร์จใหม่ 6000 mAh |
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ | ไมโคร-USB 5V/2A |
| การเก็บข้อมูล | การ์ด SD (มาตรฐาน 8GB) |
| การสื่อสาร | การส่งข้อมูล USB |
| โหมดเตือน | กล่องระฆัง LED สีแดง สัญญาณเตือน LCD |
| ภาษา | จีน / อังกฤษ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 50°C |
| ความชื้น | RH 0-95% (ไม่หมัก) |
| การป้องกันการระเบิด | ex ia IIC T4 |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
เครื่องตรวจจับรองรับการติดตั้ง 4 เครื่องตรวจจับพร้อมกัน
| ประเภทก๊าซ | ระยะทาง | ประเภทเซ็นเซอร์ |
|---|---|---|
| SF6 | 0-1000 / 2000 ppm | NDIR อินฟราเรด |
| CO | 0-200 / 1000 ppm | อิเล็กทรอเคมี |
| H2S | 0-50 / 100 / 200 / 1000 / 5000 ppm | อิเล็กทรอเคมี |
| O2 | 0-25% VOL | อิเล็กทรอเคมี |
| NO2 | 0-20 / 500 ppm | อิเล็กทรอเคมี |
| ไม่ | 0-100 / 1000 ppm | อิเล็กทรอเคมี |
| SO2 | 0-20 / 100 / 2000 ppm | อิเล็กทรอเคมี |
| NH3 | 0-100 / 1000 / 5000 ppm | อิเล็กทรอเคมี |
| H2 | 0-1000 / 10000 / 40000 ppm | อิเล็กทรอเคมี |
| PH3 | 0-5 / 20 / 1000 ppm | อิเล็กทรอเคมี |
| CH2O | 0-10 / 50 / 1000 ppm | อิเล็กทรอเคมี |
| O3 | 0-5 / 20 / 100 / 1000 ppm | อิเล็กทรอเคมี |
| HF | 0-10 ppm | อิเล็กทรอเคมี |
| HCL | 0-20 / 200 / 1000 ppm | อิเล็กทรอเคมี |
| HCN | 0-100 ppm | อิเล็กทรอเคมี |
| CO2 | 0-2000 / 5000 ppm / 1% / 5% / 20% / 50% / 100% VOL | NDIR อินฟราเรด |
| CH4 | 0-5% / 10% / 20% / 50% / 100% VOL | NDIR อินฟราเรด |
| VOC | 0-20 / 200 / 2000 / 10000 ppm | PID |
การผสมผสานเซ็นเซอร์และระยะที่สามารถใช้ได้ตามคําขอ
- หน่วยหลักของตัวตรวจจับ
- คู่มือการใช้งาน
- รายงานการตรวจ
- ใบรับรองความเหมาะสม
- ก๊าซปรับ
- โซนส์การเก็บตัวอย่าง
- โซนส์การเก็บตัวอย่างอุณหภูมิสูง
- ท่อเก็บตัวอย่างมือยาว
- เครื่องพิมพ์ Bluetooth นอก
- สถานที่เก็บข้อมูล SD เพิ่มเติม
เครื่องตรวจจับรองรับการตรวจจับก๊าซพร้อมกันสูงสุด 4 ก๊าซ
ใช่ LF-01-FR รองรับการตรวจสอบ SF6 โดยใช้เทคโนโลยีตรวจจับอินฟราเรด NDIR
ใช่ มีอุปกรณ์กรองตามต้องการ สําหรับสภาพอากาศที่มีความชื้นสูงและฝุ่น
ใช่ เครื่องพิมพ์บลูทูธแบบเลือกรองรับการพิมพ์ข้อมูลความเข้มข้นและเส้นโค้ง
ใช่ อุปกรณ์นี้รองรับการบันทึกข้อมูลอัตโนมัติ และการส่งออกบันทึก TXT
ความเชี่ยวชาญในการเขียนมาตรฐานแห่งชาติKSTONE เป็นหนึ่งในสถาบันที่ร่างมาตรฐานระดับชาติ GB/T 11023-2018 วิธีการทดสอบความแน่นของแก๊ส - SF6
- การตรวจจับความรู้สึกสูง:การตรวจสอบการรั่วไหลของ SF6 ที่แม่นยํา ด้วยความละเอียด 0.01 ppm
- ความสามารถในการตอบสนองอย่างรวดเร็วการระบุการรั่วไหลอย่างรวดเร็วเพื่อการตรวจสอบสนามที่มีประสิทธิภาพ
- การออกแบบอุตสาหกรรมพกพา:โครงสร้างที่คอมแพคต์ที่มีกระเป๋าบรรทุกสแตนเลสอลูมิเนียมที่ทนทาน
- ทันใจและรักษาความปลอดภัยน้อยไม่มีส่วนประกอบที่ใช้ได้ และมีความทนทานในอุตสาหกรรมระยะยาว
ส่งความต้องการทางเทคนิคและรายละเอียดการใช้งานของเราทีมงานวิศวกรรมของเราจะจัดหาวิธีการตรวจสอบการรั่วของ SF6 ที่เหมาะสมภายใน 24 ชั่วโมง
อีเมล:info@kstone-sf6.com

